Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เเนะนำร้านขึ้นซี่ล้อ ดีดี ให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

เเนะนำร้านขึ้นซี่ล้อดีดีให้หน่อย พอดีกำลังจะซื้อล้อใหม่ ผมอยู่เเถวปิ่นเกล้า เห็นเขาบอกกันว่าร้านขึ้นซี่ที่เเยกเเม้นศรี ภูเขาทอง ขึ้นดีเพราะเป็นร้านขึ้นซี่ล้ออย่างเดียว ห้องเเถวเล็กๆมีลุงเเก่ๆอยู่ เลยไม่รู้ว่าดีจิงมั้ย ใครเคยใช้บริการมั่งครับ หรือเเนะนำร้านให้ผมหน่อย
ขอบคุณครับ

จากคุณ : M_Nouvo_Za
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 11:52:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com