Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคยคิดเก็บเงินให้ถึง แสน เพื่อซื้อ BB เป็นรางวัลชีวิตสักครั้งไหมค่ะ? ติดต่อทีมงาน

หนูเคยฝันว่า ถ้าไม่ลำบากจนเกินไป จะหา BB มาประจำการที่บ้านสักคัน
อาจจะเป็น Ninja 250 หรือ Er6n หรือตอนนั้น คงมีอะไรใหม่ๆ ให้เลือก

แต่คงเป็นป้ายแดง หรือ มือสอง ที่มีทะเบียน

คงไม่เอาไปออก ทริป หรอก ขี่เล่นๆ แถวบ้านนี่แหละ (ไม่รู้เสียของหรือเปล่า..อิอิ)

เคยเห็นที่ Car Care มี Er6n สีขาว จอดอยู่ คิดว่าน่าจะมีคนเอามาล้าง
สวยงามสุดๆ

แล้วเพื่อนๆ ว่าอย่างไรกันค่ะ?
ขอถามอีกว่า ใครมี BB แล้วไม่เคยออกทริปเลยมีไหมค่ะ? (ประมาณว่าอยากได้ แต่ไม่อยากออกทริป)
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : 234
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 54 00:29:48 A:115.67.1.111 X: TicketID:288777

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com