Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ขอความช่วยเหลือ] จะหาเช่ารถ SUPER CAR พวก Ferrari-Lamborghini ได้ที่ไหนบ้างครับ ลูกค้าที่ รร. อยากได้ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับชาวรัชดาทุกคน

วันนี้ ตอนนี้ผมมีเรื่องขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับ
พอดีลูกค้าที่พักกับ รร. ที่ผมทำงานอยู่ แจ้งมาว่า อยากเช่ารถ SUPER CAR
สักประมาณ 1 อาิทิตย์ คือเค้าแจ้งมาตั้งแต่ 2-3 วันที่แล้ว ผมพยายามเสาะหา
อยู่ แต่ก็ไม่รู้ว่าจะไปหาที่ไหนมาให้ ขนาดเสนอรถของเจ้านาย SLK สีขาวไปให้
ลูกค้าบอกว่าไม่เอาซะงั้น จะเอา Ferrari Lamborghini อะไรประมาณนั้น
ราคาเท่าไหร่ไม่เกี่ยง แพงไม่ว่า แต่จะเอา

คือเค้าไม่เอา BMW ไม่เอา BENZ อ่ะครับ ไม่งั้นคงหาให้ได้ไปนานแล้ว

ใครพอจะรู้จักบริษัทที่ให้เช่ารถพวกนี้บ้าง
ยังไงผมรบกวนขอข้อมูลติดต่อหน่อยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าเลย สำหรับคนที่ช่วยเหลือและเข้ามาดูนะครับ

จากคุณ : คุณชายริมฝั่ง
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 20:35:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com