Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{User review}New X-TRAIL 2010 ติดต่อทีมงาน

ต้องขอออกตัวก่อนเลยครับ ว่า Review นี้ ผมก็อปมาจากเว็ปส่วนตัวของพ่อผมเอง

ท่าน Review ไว้ตั้งแต่ พฤศจิกายนปีที่แล้ว ผมพยายามคะยั้นคะยอให้ท่านทำ Review มาลงในพันทิปบ้าง เพราะรุ่นนี้ยังไม่เห็นใครทำเลย

และบนท้องถนนก็หาตัวยากมากกกก เชื่อว่าคงมีหลายคนสนใจอย่างแน่นอน

จนแล้วจนรอดก็ยังไม่ Review ซักกะที... ผมเลยขอโขมยเนื้อหาและรูปภาพมาทำ Review เองเลยก็แล้วกัน

เชิญสะดับรับชมได้ ณ บัดนี้....

///////////////////////////////////////////////////////////////////

ก่อนอื่น ขอออกตัวก่อนว่าการรีวิว New Nissan X-TRAIL ของผม เป็นการรายงานในฐานะผู้ใช้งานตามปกติ  ไม่ใช่ในฐานะนักทดสอบรถผู้เชี่ยวชาญแต่อย่างใด

เพราะไม่มีความรู้ความสามารถขนาดนั้น ผมรายงานตามความรู้สึกของผมคนเดียว รู้สึกอย่างไรก็เล่าไปอย่างนั้น

ไม่อ้างอิงข้อมูลทางวิชาการ ไม่เกี่ยวกับซองขาวซองแดงใด ๆ ทั้งสิ้น  ที่นำมารายงานก็เพื่อแบ่งปันประสบการณ์ อาจจะเป็นประโยชน์ เป็นทางเลือกให้แก่ผู้สนใจบ้าง ไม่มากก็น้อย

ไม่แน่ หลังจากรีวิวนี้แล้วผมอาจจะมีเพื่อน New X-TRAIL ร่วมท้องถนนเพิ่มขึ้นซักคันสองคันก็เป็นได้

ตั้นฉบับจาก http://watkadarin.com/index.php/2009-08-28-06-42-28/192-x-trail-review

จากคุณ : camel_yoys
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 12:21:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com