Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนักใจมากๆกับCamry ติดต่อทีมงาน

ต้องขอโทษด้วยค่ะที่โพสซ้ำ เมือกี๊ใส่ชื่อหัวข้อไปผิด ^^

ได้ตัดสินใจจะซื้อ camry ค่ะ ตอนแรกดูตัว2.0เอาไว้ แต่คุณพ่อแนะนำว่าHybridอาจเป็นอีกทางเลือกที่น่าจะเข้าท่า ตอนนี้เลยค่อนข้างลังเลว่าตัวไหนมีข้อดีข้อเสียอย่างไร บางคนบอกว่าHybridใช้ประมาณ5ปีก็ต้องเปลี่ยน ก็เลยลังเลว่าถ้าจ่ายเพิ่มอีกเกือบ400000แล้วใช้ไม่ได้นาน หรือระยะยาวมีค่าใช้จ่ายที่มากกว่าตัวCamryธรรมดา อย่างนี้ซื้อรุ่นธรรมดาดีกว่ารึเปล่าคะ อยากใช้รถประมาณ8-9ปีอ่ะค่ะ เน้นประหยัด ใช้ได้นาน ไม่มีปัญหาจุกจิกบ่อย รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : lllmmm
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 03:33:06 A:91.104.48.64 X: TicketID:216625

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com