Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ประกาศตามหาเจ้าของ เข้ามาดูกันหน่อยครับ*** ติดต่อทีมงาน

ความจริงของสิ่งนี้มันไม่เกี่ยวกับรถ แต่ว่ามันหล่นอยู่ในรถ ก็น่าจะเกี่ยวกันบ้างนะครับ ของที่จะประกาศนี้ผมยังเรียกชื่อไม่ถูกเลยว่าเขาเรียกว่าอะไร
จะว่า  HDD แบบพกพาหน้าตามันก็ไม่ได้เป็นแบบนี้ แต่เอาเถอะเรียกมันว่า
ตัวบรรจุข้อมูลก็แล้วกัน  ใครทำหล่นในแท็กซี่ก็ติดต่อรับคืนได้นะครับ
ภายในบรรจุอะไรไว้นั้นผมยังไม่ได้เปิดดูครับ เพราะอาจเป็นความลับของเจ้าของเขาเลยไม่กล้าระลาบระล้วง จริงๆอยากเปิดดูเผื่อจะเจอรูปเจ้าของเขาบ้าง จะได้เป็นหลักฐานยืนยันว่าท่านคือเจ้าของตัวจริง
ตามรูปเลยนะครับ มันอยู่ในซองผ้าสีดำและมีถ่านไฟฉายสองก้อนยังไม่แกะ
หมายเหตุ
ให้เจ้าของติดต่อมาแล้วผมจะให้เบอร์โทรนัดส่งของให้กันนะครับ

จากคุณ : taxi y2k
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 05:48:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com