Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วะ วะ วะ ว้าว น้าๆ ครับ น้าเคยเจอเด็กเรียนแตกแบบเมพๆ แบบนี้ป่ะครับ ติดต่อทีมงาน

ไม่มีอะไรมากมายเป็นพิเศษหรอกครับ เด็กแว๊นซ์อย่างผมแค่อยากชวนน้าๆ เข้ามาดูครับ สิ้นเดือนแล้ว น้าๆ หลายคนคงเครียด เพราะเงินเดือนน้าๆ คงหายไปกับค่าบัตรเครดิตที่น้า ไถ พรื่ดๆ ไปเมื่อเดือนก่อน เรื่องของเรื่องคือผมไปเจอเกรียนเมพสององค์นี้ สถิตอยู่ ณ youtube ท่านเทพนี่ช่าง สวดยวด จริงๆ ทั้งเกรียน ทั้งกวน Teen เอาเพลง Nothing on You ของ BOB ft. Bruno Mars มาร้อง อย่างเป๊ะครับ แต่ขอบอกว่าดูแล้วฮาได้แบบไม่มีวันหมดอายุจริงๆ ถ้าน้าๆ ไม่ฮา ผมจะลาไปบวชเลยเอ้า ดูแล้วขอให้ น้าๆ อารมณ์ดีรับตรุษจีนนะครับ

ตามลิงค์นี้เลยครับน้า

http://www.youtube.com/watch?v=q5Zc9vfguuA&feature=related

ถ้าน้าๆ ท่านไหนมีใจกุศล ผมรบกวนแปะให้น้าๆ ท่านอื่นดูด้วยครับ จะได้ ฮากันร่วมกันเป็นหมู่คณะ

ขอบคุณครับน้า

จากคุณ : wave ล้อแม๊กซ์
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 21:30:48 A:223.205.52.31 X: TicketID:298141

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com