Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Lancer CNG ของแถมตามนี้โอเคหรือยังคะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปดู   Lancer CNG มาค่ะ จะดาวน์ 25% ผ่อน 72 เดือน ดอกเบี้ยพิเศษ 1.99% มีข้อเสนอของแถมดังนี้ค่ะ
1. ประกันภัยชั้น 1
2. พรบ.
3. เบาะหนัง
4. ฟิล์ม
5. ฟรีค่าจดทะเบียน
6. พ่นกันสนิม
7. เคลือบสี
8. กรอบป้าย
9. ผ้ายาง
10. บัตร VIP

ของแถมเท่านี้ถือว่าโอเคไหมคะ จริงๆ แอบอยากได้ สเกิร์ตรอบคัน กับ เซ็นเซอร์ถอยหลังด้วยนะคะ ถ้าติดเพิ่มราคาเท่าไรคะ  
อยากลองถามศูนย์อื่นดูบ้างค่ะ ใครมีศูนย์ไหนหรือเซลล์คนไหนแถมเยอะๆ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.พ. 54 23:59:58

จากคุณ : จานสลัด
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 54 23:52:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com