Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้ cefira a31 ครับ ขอคำแนะนำครับ ติดต่อทีมงาน

ผมอยากได้ A31 น่ะครับ
ทีนี้ ไม่เคยเล่นรถแนวนี้ เท่าที่อ่านคร่าวๆมา หลักๆ
1.ตัว 12V/24V
ใจจริงผมชอบ 24V นะครับ แนะนำจุดเสียของเค้าหน่อยครับ

2.เรื่องเครื่องยนต์
ผมดูในเว็บของคลับนี้ เห็นมีทั้งลง J ,2J , ไม่ก็เครื่องเดิม ไปโมใหม่
ผมอยากให้แนะนำ ว่า ผมจะไปติด LPG แบบฉีด เหมาะกับตัวไหนครับ เน้นขับเรื่อยๆ บางอารมณ์ อยากกด ก็กดได้ทันใจ

3.งบ ผมมีที่ 2แสนต้นๆๆ ไม่เกิน 23
ผมจะเอาตัวที่แต่งมาขายหรือว่าหารถ เดิมๆ แบบถูกๆ(ถูกๆนี่เท่าไรดีครับ)
มาแต่งใหม่เอง งบอันไหนจะถูกกว่ากันครับ เทียบจากแต่งให้พอๆกับที่แต่งกันเช่น พวก ช่วงล่าง เครื่องยน แก๊ส ล้อ ท่อ ภายใน ....

ยังไงหากพี่ๆผู้ใจดี รบกวนให้คำแนะนำหน่อยครับ

จากคุณ : Clubpop2
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 54 15:17:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com