Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TQM 021508699 โบรกเกอร์ที่ไร้ยางอาย !!! ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆ ชาวรัชดาคงเคยโดนกันมาบ้างแล้วนะครับ กับโบรกเจ้านี้
ตอนออกป้ายแดง ยังไม่ถึง สามเดือน โทรมาตื้อขายประกันปีต่อไปซะละ

ตอนครบปีที่หนึ่งเลยหาประกันเองซะเลย เบี้ยถูกกว่าอีก  
ตอนนี้เข้าปีที่สอง ก็ยังโทรมาตื้ออีก ทั้งๆ ที่บอกแล้วว่าไม่ต้องโทรมา

อย่างนี้เรียกหน้าด้านไหมครับ พอกดรับพูดเสียงแข็งเข้าหน่อย กดสายหนีซะงั้น

ระวังนะครับ เบอร์นี้ 02 1508699 รับแล้วจะปวดหัว

ปล. บางทีหาประกันเองก็ถูกกว่าโบรกนะครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 54 17:39:09

จากคุณ : Luftwaffe
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 54 17:37:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com