Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปั๊มติ๊กเสียอีกแล้ว ช่างที่ศูนย์บอกให้ไปแก้ให้ตัดการทำงานตอนใช้แก๊ส ติดต่อทีมงาน

รถสตาร์ตไม่ติด ต้องเรียกรถลากไปศูนย์ ช่างที่ศูนย์บอกปั๊มติ๊กเสีย ช่างแนะนำว่าให้ไปร้านที่ติดแก๊สให้เค้าทำให้ตัดการทำงานตอนใช้แก๊ส แต่ช่างที่ติดแก๊สให้ เค้าแนะนำว่า ให้ปั๊มติ๊กทำงานไว้ดีกว่า รบกวนขอคำแนะนำทีครับ ว่าแก้ปัญหายังไงดี ใช้แป๊บเดียวเสียอีกแล้ว คราวนี้เสียโดยที่ไม่มีอาการมาก่อนเลย อยู่ๆก็เป็นทันที ขอบคุณมากครับ รบกวนแนะนำร้านด้วยครับ อยู่ใจกลาง กทม.ครับ

จากคุณ : Spirited Away G
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 54 15:43:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com