Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความคิดเห็นแฟนพันธ์แท้ รถเก๋ง ( MITSUBISHI) อยากทราบข้อมูล ติดต่อทีมงาน

ตามกระทู้ครับ
ผมอยากทราบเหตุผลที่ทุกๆๆท่านที่กำลังใช้มิตซู-และที่เคยใช้ที่ผ่านมา
เหตุผลผมกำลังมองหารถเพื่อใช้ครับ ครอบครัวมี4 คน(พ่อ-แม่-ลูก2คน)
ส่วนมากผมไปคนเดียว นานๆๆไปกันทั้งครอบครัว
ปัจจุบัน ใช้รถยนต์กระบะครับ ไม่ใช่ยี่ห้อเจ้าตลาด

ตอนนี้อยากลองมาใช้รถเก๋ง
มองยี่ห้อเดียว คือ  MITSUBISHI ครับ
รูปร่าง ออกแบบโดนสุดๆ แต่ไม่เคยใช้ยี่ห้อนี้เลย
ช่วย  comment จากผู้ใช้งานจริง
สมรรถนะ-ราคา-อะไหล่ -คุ้มค่าหรือไม่

ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆๆท่านนะครับ
อยากทราบเพื่อตัดสินใจนะครับ

จากคุณ : เห็นช้างขี้ก็ขี้ตามช้าง
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 54 21:15:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com