Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัตราการกินน้ำมันของ Teana ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามผู้ที่ใช้ เทียน่า หน่อยค่ะ ว่า ระหว่างเครื่อง 2,000 กับ 2,500 อัตราการกินน้ำมันเป็นอย่างไรบ้างคะ กี่กิโลต่อลิตร

วันก่อนคุยกับเซลล์ เซลล์บอกว่ารุ่น 2,500 ประหยัดน้ำมันกว่า เราก็เอ๊ยยย จริงเหรอ เครื่องใหญ่กว่านะ เซลล์ก็ยังยืนยันว่าจริง

ตกลงจริงหรือคะ ไม่ค่อยอยากเชื่อเลยค่ะ

จากคุณ : ซาตานหมูน้อย
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 54 11:50:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com