Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนผู้ใจดี แนะนำการติด GAS LPG Toyota Collora ปี 2000 หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนผู้รู้ทุกท่านค่ะ คือสนใจจะติด  GAS LPG

สำหรับรถ Toyota Collora ปี 2000

หลังจากวันนี้ทำการหาข้อมูลในเรื่องการติด GAS มาทั้งวัน(มึนมากกก)

ทำให้รู้ว่าควรติดตั้ง LPG ค่ะ แต่ที่นี้ก็งงมากมายค่ะ มีเรื่องที่ไม่รู้เยอะแยะ

ไปหมด ทั้งหัวฉีด วาวล์ หมอต้ม มีหลากหลายยี่ห้อ (เค้าบอกว่าให้เอาของ

อิตาลี) คืออยากให้ท่านผู้รู้ช่วยฟันธงให้เลยค่ะว่าควรติดยี่ห้อไรดี แล้วพวกที่

สิ่งที่ควรรู้เวลาไปคุยกับช่าง (กลัวช่างหลอก) ว่าต้องคุยอะไรบ้าง

แล้วก็อยากให้ช่วยแนะนำร้านติดตั้งให้ด้วยค่ะ (บ้านอยู่แถวเตาปูน อันนี้ขอ

หลังไมค์ค่ะ กลัวผิดกฏ) คือเป็นผู้หญิงขับรถกับเติมน้ำมันเป็นอย่างเดียวค่ะ

เลยอยากได้ร้านที่ดีๆค่ะ ไม่มีปัญหาที่หลัง กลัวเป็นไรกลางทางแล้วแย่แน่

ค่ะ  ถามมาซะเยอะรบกวนทุกท่านด้วยน่ะค่ะ ตอนนี้ต้องใช้รถเดินทางไป

กลับ ตจว บ่อยค่ะ สู้ราคาน้ำมันไม่ไหวแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าน่ะค่ะ

จากคุณ : plalet
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 54 18:28:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com