Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + + + + User' Review MITSUBISHI Triton Plus DoubleCab M/T อารยะธรรมใหม่ของคนในบ้านครับ+++++++ ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นยังไง
ครั้งแรกที่ได้มีโอกาส รีวิว รถตัวเองหลังจาก ที่ได้อ่านของพี่ น้อง ในรัชดามาหลายคัน วันนี้มีเวลาว่าง ๆ เลยจับรถตัวเองมารีวิว บ้างแล้วกันนะครับ

เดิมทีผม ใช้ Mitsubishi Strada 4 โฉมรองสุดท้ายอยู่ครับ แต่พอนานๆไป ทนกับการบริโภคน้ำมันไม่ไหว แล้วหมดปัญญาจะแก้ปัญหาน้ำเข้ารถ เนื่องจากตอนแรกเอารถไปติดตั้งรีโมทยี่ห้อหนึ่ง ขึ้นตันด้วยตัวอักษร E มันเกิดงอแงขึ้นเลยให้ช่างมางัด ช่างดันงัดซะประตูคงจะเบี้ยวนิดนึง จอดรถตากฝนไม่ได้เลยคราวนี้ เล่าซะยาวเยียดเลย เข้าเรื่องเลยและกันครับ

รถคันนี้หลายท่านคงจะรู้จักเป็นอย่าง บางคนเลย ท่านปลัด(ขลิก) บ้าง ปลาดุก บ้าง อะไรบ้าง แต่ผมหลงรักตั้งแรกพบ เหมือนกับชายหนุ่มไปปิ๊งสาวแรกรุ่น 555+++  มาดูหลายละเอียดเลยแล้วกันนะครับ

ขออภัยนะครับสำหรับรูปอาจจะไม่ชัดซักหน่อยเนื่องจากถ่ายกลางแดด

จากคุณ : News-Triton
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 54 20:13:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com