Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามผู้ใช้จริง เชฟโรเลต...ว่า... ติดต่อทีมงาน

โอเค มั้ยคะ....ถ้าจะซื้อรถของค่ายนี้

การบริการของศูนย์ มันเป็นอย่างที่เค้าพูดๆ กันขนาดนั้นเลยมั้ย

การขายต่ออะไรเราไม่สนใจเท่าไหร่

เพราะคงไม่ขายยกเว้นมันสุดๆ จริงๆ

ปล. เราไม่ค่อยรู้เรื่องรถมากหรอกค่ะ

แต่เท่าที่ฟังๆ มา หลายคนมักจะบอกว่า ออกรถตลาดแหละดีแล้ว บลาๆ

แต่เราชอบรูปแบบของรถยี่ห้อนี้อ่ะค่ะ

ผู้ใช้จริงว่าไงคะ???????

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 54 20:22:22

จากคุณ : *เช้านี้โลกสดใส*
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 54 20:09:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com