Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!!!!! กระทู้ขอบ่นครับ คุณเคยเป็นแบบนี้บ้างรึป่าว? +++++ ติดต่อทีมงาน

คือผมเพิ่งซื้อบ้านใหม่ครับ เป็นบ้านโครงการมือหนึ่งแต่มันดันอยู่ไกล แฟนผมเลยอยากได้รถยนต์คันใหม่ ตัวผมเองใช้ BB เป็นหลักอยุ่แล้วเลยไม่มีปัญหาไร
ปัญหาคือ ผมเพิ่งซื้อ BB คันใหม่มา แต่รถยนต์ยังไม่ได้ซื้อให้แฟน แฟนผมเลยบอกว่า "ตะเองถ้าเค้ายังไม่ได้รถยนต์ ตะเองก็อย่าหวังว่าจะได้ขี่ BB บลาๆๆ" ผมล่ะเซ็ง มันเกี่ยวกันมั้ยเนี่ย แฟนผมเค้าไม่ชอบซ้อน BB เป้นทุนเดิมอยุ่แล้วด้วยล่ะครับ
เพื่อนๆเคยเจอเหตุการแบบนี้บ้างมั้ยครับ

ปล.ขอท้าวความนิดนึงครับ ผมเพิ่งขายรถยนต์ไปเมื่อปลายปี53

จากคุณ : The Bigbike of life
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 54 23:15:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com