Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำครับ เที่ยวเชียงใหม่ เช่าer6n ติดต่อทีมงาน

1.พอดีกำลังจะไปเที่ยวเชียงใหม่กับแฟนหนะครับ อยากลองเช่า er6n ขับด้วยอยากรู้ว่า มันควบคุมยากไหมครับ ปกติขี่ มอเตอร์ไซค์ บ่อยพอสมควรครับ (ขี่มาเกิน5ปีได้ ประสบการณ์ มีผลไหมครับ) wave , nice ,nova แต่ยังไม่เคยจับรถใหญ่สักที ถ้าเราจะเช่ามาขี่แล้ว ทำความคุ้นเคย พร้อมขี่เที่ยว จะได้ไหมครับ แล้วใช้เวลานานมากไหม
2.เช่าของร้านไหนดีครับ เห็นว่า มีอยู่ร้านหน้าประตูท่าแพ ที่ว่า ต้องมัดจำเงิน 10000 อยากทรายว่า รูดบัตร ไปเลย แล้วเวลา เอารถมาคืน จะคืนเงินมัดจำอย่างไรครับ งง ตรงนี้หละ อิอิอิ แล้วมีร้านอื่นอีกไหมครับ สำหรับ บิ๊กไหม มีรุ่นไหน น่าเช่า ร้านไหน แนะนำอีกบ้างครับ
ขอบคุณ สำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

จากคุณ : JimDunlop
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 54 13:14:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com