Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกลียดไอ้พวกชอบกร่างจริงๆ ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี้ขับรถในซอยแถวบ้าน มีรถตู้ benz vito ติดตราอะไรสักอย่างที่กระจังหน้ารถ แทนที่มันจะหยุดให้เจ้าของทางไปก่อน มันกลับขับแซงสิ่งกีดขวางของร้านรับซื้อของเก่าที่วางเกินบนถนน มากินเลนผม ผมก็ขับมาของผมดีๆ พอเห็นต่างคนต่างเหยียบเบรคตัวโก่ง ต่างคนต่างหยุดไม่มีใครยอมถอย จากนั้นคนขับรถตู้มันส่งสัญญาณมือไล่ให้ผมถอยหลังให้มันไปก่อนทั้งๆที่ก็อยู่ในทางของผม ผมไม่ยอมถอยให้มันๆก็เดินลงมาทำท่ากร่างเต็มที่ มันบอกว่า จะยอมมันหน่อยไม่ได้ใช่ไหม ก็บอกมันก็นี่มันเลนผมนี่ พอดีไอ้ร้านรับซื้อของเก่ามันรีบยกลังที่วางเกินถนนกลับ ก็ต่างคนต่างไป มันแต่งตัวใส่ชุดซาฟารี เหมือนพวกคนมีสี เกลียดจริงๆ ไอ้พวกชอบเบ่ง เลวชั่วสุดๆ

จากคุณ : กร่าง
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 54 13:24:25 A:124.121.54.11 X: TicketID:312693

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com