Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอข้อมูล สายอากาศ สำหรับ GPS ติดต่อทีมงาน

ผมกำลังตัดสินใจซื้อ GPS Garmin 1360 ครับ

แต่รถผม Honda Jazz รุ่น 2008

ติดฟิลม์ ปรอท ของ 3M บานหน้า 40 ที่เหลือ 60 ครับ

ก็เลยกลัวว่าจะ มีปัญหาเกี่ยวกับ สัญญาณ GPS ครับ

เลยอยากจะขอคำแนะนำ น้าๆหน่อย ครับ ว่าควรทำยังไงก่อนดีครับ

ควรซื้อเครื่องมา ลองสัญญาณก่อน ถ้าไม่มีแล้วค่อยติดสายอากาศเพิ่มใช่
ไหมครับ

แล้วการติดสายอากาศจะมีปัญหา ตามมาไหมครับ มีข้อเสียไหมครับ
เช่น น้ำเข้ารถ หรือ อื่น ๆ

น้าท่านใด ทราบรบกวนทีนำแนะทีนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : sonrai
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 54 22:02:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com