Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เล่มทะเบียนหาย (สีเขียว) ติดต่อทีมงาน

เรื่องมีอยู่ว่า รถมอไซด์ ผมจอดไว้ไม่ได้ใช้เลย ขาย แต่พอถึงวันขาย กลับหาเล่มทะเบียนไม่เจอ เค้าก็เลยวางเงินไว้ให้บางส่วนก่อน ถ้าหาเล่มเจอแล้วก็เอาไปให้เค้า เเล้วก็จ่ายเงินเต็ม แต่ประเด็นอยู่ที่ หายังไงก็หาไม่เจอ เลยอยากถามพี่ๆ ผมต้องทำยังไงบ้างถึงจะทำเล่มใหม่ได้ลองเซิร์ซใน กูเกิลแล้วยังไม่ไ้ด้คำตอบครับ เลยต้องถามในนี้ ข้อมูลเพิ่มเติมครับ รถจดทะเบียนที่สระบุรี ตัวผมภูมิลำเนา จังหวัด นครศครีฯ รถอยู่ที่หาดใหญ่ สงขลา ขายให้คน สงขลา และตอนนี้ผมอยู่ที่หาดใหญ่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ...

จากคุณ : ทวน ทุ่งคา
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 17:37:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com