Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

i'm back .... กลับมาแล้วนะฮาฟ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีฮาฟฟฟฟ

เป็นอีกช่วงนึงครับ ที่ไม่ค่อยได้โพสอะไรมากมายใน Pantip เพราะว่าไม่ค่อยได้เที่ยว เลยไม่ได้รีวิวขึ้นบอร์ด

อีกอย่างก็คือ ไปบวชมาครับ ประมาณปลายเดือน ได้มีโอกาส ทำสิ่งสำคัญอย่างนึงขอลูกผู้ชาย นั่นก้คือ บวชทดแทนบุญคุณพ่อแม่ ..... ถึงตอนนี้ลาสิกขาเรียบร้อยแล้วครับ

ขอขอบคุณ พี่น้องทะโมน ที่ไปร่วมอนุโมทนาบุญอย่างล้นหลาม ทั้งมอไซค์ และรถตู้ ร่วม 40 ชีวิต แม้ว่าระยะทางจะไกลถึง 500 กม. และโดนพายุฝนกระหน่ำจนเปียกชุ่ม

ขอบคุณคุณลุง 500 และคุณป้าครับ ที่เดินทางด้วยมอเตอร์ไซค์ จาก จ.ลำพูน มาร่วมงานที่ อ.รัตนบุรี จ.สุรินทร์    ไว้มีโอกาส ไปเยี่ยมบ้านคุณลุงนะครับ

คุณพ่อกับคุณแม่ ฝากขอบคุณทุกท่านที่ได้ร่วมอนุโมทนาบุญและไปร่วมงาน

และขอขอบคุณ ทุกท่าน ที่ได้ร่วมอนุโมทนาบุญผ่านหน้าเว็บและ FB ครับ

ตอนนี้ กลับมา กทม.   เริ่มทำงาน ..... และเริ่มคัน อยากเที่ยวมากๆ  

แล้วเจอกันครับ

ขอบคุณฮาฟฟฟฟ

//กอล์ฟ http://www.pongtanit.com

จากคุณ : spry_dragon
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 54 15:40:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com