Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รายงานไม่สด] ไปจอง ทะเบียน ญว XXXX มาแล้วคร๊าบบ แหกขี้ตาไปแต่เช้าตรู่ .. ขอบอกแป๊บๆ คนมาเยอะมากเลยครับ ติดต่อทีมงาน

แบบว่าอยากได้ เลข พวก
889
189
918
998
928
182
981
988

นะครับ ..

เลยยอม อดหลับอดนอน ครับ แหกขี้ตากันไป กับแฟน ส่วนตัวเล็กฝากบ้านแม่ยายไว้ก่อน

ไปถึงก็ ราวๆ ตี 3 ครึ่งได้ครับ

รปภ ไม่ยอม เปิดประตูให้เข้าครับ บอกว่าประตูเิปิด ตี 5 ครับ
แต่เผอิญมีแท๊กซี่มั้ง เข้าไปเลย เนียน ตามเข้าไปครับ

ไปถึง มี พี่คนนึงมารอก่อนแล้วครับ แต่ไม่ใช่จองทะเบียน เป็นมาทำเรื่องโอนหน่ะครับ

ก็แนะนำให้เขียนกระดาษ ลงชื่อ ทำคิวกันไว้ก่อนนะครับ

ได้เป็น คนแรก และ คนที่สอง ครับ

แล้วก็พี่อีกคน ก็ตามมาติดๆ

นั่งคุยกันไม่นานก็มีสมาชิกเพิ่มมาอีก คน สองคน ครับ

จนช่วง ตี 4 นิดๆ จะเริ่มมากันมากขึ้น ไม่มากมายครับ

จะมาเยอะเกือบ 20 คนเอาตอนตีห้ากว่าๆ ครับ

จากคุณ : ~*. LoNeLy sEcRet .*~
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 14:27:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com