Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

vios 1.5ES ของแถมเท่านี้โอเคใช่มั๊ยเอ่ย ติดต่อทีมงาน

ตัดสินใจจะซื้อvios ตัว1.5ES ค่ะ ได้ของแถมประมาณนี้โอเคแล้วใช่มั๊ยคะ
1. film HI-COOL รอบคัน+เต็มบาน
2. เบาะหนัง(แท้)
3. แผงประตู4บาน
4. สครับเพลต1ชุด(แท้)
5. ไฟตัดหมอกหน้า(แท้)
6. เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุด(ของซับ)
7. กันสาดข้าง(แท้)
8. ถาดท้ายรถ1ชุด(แท้)
9. กรอบป้าย1ชุด(แท้)
10. ผ้ายางปูพื้น1ชุด
11. พรมปูพื้น1ชุด(แท้)
12. ปลอกปลายท่อไอเสีย(แท้)
13. กระจกมองข้างไฟเลี้ยว(แท้)
14. ชุดฉุกเฉิน1ชุด
**ไม่เอาประกันค่ะ กะว่าจะซื้อเองเพราะประกันที่จะได้เป็นของไทยเศรษฐ
เพื่อนๆว่าแบบนี้โอเคแล้วมั๊ยคะ
ขอบคุณค่ะ : )

จากคุณ : นางสาวสบายใจ
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 22:18:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com