Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หา น้ำมันเครื่อง ptt 0w30 ติดต่อทีมงาน

อยากหาซื้อ น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ ptt 0w30 อะครับ

ไปดูที่ปั๊ม ปตท มา ราคาตั้ง 2100 แน่ะ ถึงจะได้บัตรเติมน้ำมัน 500 แต่ก็ยังแพงอยู่ดี
เห็นในน้าๆ ใน บอร์ดทำไมได้กันมาถูกจังอะครับ แค่ 1300 เอง ได้บัตรเติมน้ำมันเหมือนกันด้วย  ทำไมราคามันต่างกันมากเลย
หรื่อต้องซื้อเยอะๆ ถึงจะได้ลดราคาหว่า

หรือมีแหล่งที่ขายถูกๆ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ หลังไมค์มาก็ได้ครับ

จากคุณ : the-planeswalker
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 54 19:26:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com