Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BIG BIKE อยากจะได้..ต้องใจรัก ตอนที่ 1 ติดต่อทีมงาน

เคยไหมครับ

บางเวลาที่อารมณ์และเหตุผล

ยืนอยู่คนละข้าง

ไม่ก็ความต้องการและความเป็นไปได้

วิ่งขนานกันไป

อย่าพึ่งงงครับ

ผมพูดถึงตัวผมเอง

เมื่อเกือบสามปีก่อน

เมื่อชีวิตมาถึงจุดๆนึง

ที่ทำให้รู้สึกถึงอะไรบางอย่างที่ขาดหายไป

มันไม่ใช่ปัจจัยสี่ในการดำรงชีวิตก็จริง

แต่ส่วนตัวผมแล้ว มันคือ"เครื่องปรุง"

เครื่องปรุงที่จะคอยแต่งแต้ม

และเติมเต็มให้บางอย่างในการดำรงชีวิต

ให้มันมีสีสัน  มากกว่าเดิมๆที่เห็น  และเป็นอยู่

โม้มาซะยาวยืด งั้นขอบอกจุดประสงค์กระทู้นี้หน่อยละกัน

เหมาะสำหรับ

-ผู้ที่กำลังตัดสินใจจะเลือก Big bike ซักคัน

-ผู้ที่สนใจขั้นตอนและการจัดการเพื่อให้ได้มาซึ่ง "รถในฝัน"จากต่างประเทศ

****บอกกันก่อนนะครับ****

1.ผมไม่ใช่พ่อค้าขายรถ แต่เป็นคนบ้ารถ ในระดับ USER ทั่วๆไป

2.กระทู้นี้คือการเล่าสู่กันฟังแบบ"ตรงไปตรงมา"ในมุมมองของ"ผู้ซื้อ"คนนึง

อนึ่งกระทู้ไม่ได้พิมพ์ไว้ก่อน แต่จะรายงานสดประกอบการเคลื่อนไหวจากต่างประเทศ

เป็นระยะๆ  แทรกด้วยข้อมูลและลายละเอียดที่น่าสนใจ และนำไปใช้ด้วยตัวเองได้

พร้อมที่จะลุ้นไปกับผมหรือยังครับ

ขอเปิดกระทู้ด้วยภาพเจ้ายักษ์ใหญ่ในจินตนาการของผม

ที่ถูกส่งตรงมาจากอีกซีกโลกนึง

จากคุณ : ภัทราวัฒน์
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 09:32:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com