Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูโฆษณา Jelato Jack 999 แล้ว มีความรู้สึกอยากซื้อรุ่นนี้มั้ยครับ แจกกิฟท์ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

สวยดี ซื้อแน่ๆ (8 คน)
  สวยดี แต่ไม่ซื้อ เพราะยี่ห้อ ซูซูกิ (3 คน)
  เฉยๆ แต่อยากซื้อ ถ้าราคาถูก และ ของแถมดี (23 คน)
  เฉยๆ และ ไม่ซื้อแน่ๆ (37 คน)
  ไม่สวยเลย ออกจากตลาดไปเถอะรุ่นนี้ (13 คน)

9.52%
  สวยดี ซื้อแน่ๆ (8 คน)
 3.57%
  สวยดี แต่ไม่ซื้อ เพราะยี่ห้อ ซูซูกิ (3 คน)
 27.38%
  เฉยๆ แต่อยากซื้อ ถ้าราคาถูก และ ของแถมดี (23 คน)
 44.05%
  เฉยๆ และ ไม่ซื้อแน่ๆ (37 คน)
 15.48%
  ไม่สวยเลย ออกจากตลาดไปเถอะรุ่นนี้ (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 84 คน

หรือถ้าใครยังไม่เคยดูโฆษณา  ก็ดูรูปแล้วโหวตก็ได้นะครับ  มีกิฟท์แจกให้จ๊ะ

ป.ล  ผมคิดหัวข้อโหวตได้แค่นี้ ถ้าใครมีอะไรเพิ่มเติม ก็เขียนได้เลยนะครับ

จากคุณ : M.D.Luffy
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 12:03:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com