Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำปรึกษาการซื้อรถมือสองด้วยคร่าาาาาา ^^ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังดู ๆ รถมือสองอยู่ค่ะ แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้เลย เลยอย่ารู้ว่า

1 เวลาไปดูสภาพรถต้องตรวจดูอะไรบ้างค่ะ หรือต้องหาช่างซ่อมรถไปช่วยดูค่ะ
2 เรื่องการจัดไฟแนนซ์ ถ้าเราติดต่อกับทางธนาคารโดยตรงเลยจะยุ่งยากมากมั้ยค่ะ หรือต้องจัดไฟแนนซ์ผ่านเต้นท์ค่ะ แล้วโดยปกติอัตราดอกเบี้ยสำหรับรถมือสองจะสูกว่ารถมือหนึ่งรึป่าวค่ะ

ช่วยด้วยนะคร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ^^

จากคุณ : หมูน้อยหัดบิน
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 54 19:24:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com