Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

??รถหนู ไม่รู๊เป็นอ่าร๊าย เอาช่างใหญ่มาซ่อมก็ไม่หายย?? 55 มาตามคำเรียกร้อง เล่าให้ฟัง หลังเข้าศูนย์ "ฟอร์ด" and ซิตี้ ติดต่อทีมงาน

เล่าให้ฟัง หลังเข้าศูนย์จ้า

หัวข้อที่บอกว่าซ่อมไม่ได้หายนั่นล้อเล่นนะครับ 5555 ซ่อมหายทุกเคสครับ แต่รู้สึกจะมาให้แก้บ่อยเกิ๊นนนนน อิอิ

ส่วนเรื่องของซิตี้ ผมจะขอเปรียบเทียบโดยรวมของศูนย์ละกันนะครับ เพราะซิตี้ผมใช้มาปีนึง เคลมไปแค่อย่างเดียวเองครับ (ไม่รวมเคลมประกันเนื่องจากเอาไปชนนะ) เดี่ยวจะเล่าให้ฟังตอนหลังครับ

ใครที่ติดตามปัญหารถของผมอยู่ จะพอรู้ว่ารถผมปัญหาค่อนข้างเยอะครับ ตั้งแต่ออกรถมา มีปัญหาอะไรมาบ้าง

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 54 13:08:07

จากคุณ : gdhsatanic
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 54 13:07:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com