Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุดๆครับ อั้นฉี่ตอนรถติดบนสะพานเป็นชั่วโมง T T (ขอระบาย) ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่าสมาชิกเคยอั้นฉี่กันนานๆตอนรถติดมั้ยครับ แล้วทำยังไงกันบ้าง

ของผมนี่ติดมากๆครับเมื่อวาน บนสะพานบรมราชชนนีตั้งแต่ 3 ทุ่มนิดๆ ยัน 4 ทุ่มกว่าๆกว่าจะลงมาได้แถวๆราชวิถี ซึ่งเคยได้ยินมาว่าแถวๆวัง จะไม่มีปั้มน้ำมันให้เขาห้องน้ำ ข้างทางก็จอดไม่ได้ ทหารเยอะ ปวดก็ปวดเจอทั้งไฟแดง ไหนจะหลงทาง สุดท้ายไปจอดตรงที่จอดริมถนนที่รถตู้ชอบมาจอดแถวๆอนุสาวรีย์ พอดีนึกได้ว่าผมมีขวดเปล่าทิ้งไว้ท้ายรถพอดี(ปกติไม่เคยมี) พอไปเอาขวดมาเตรียมฉี่ในรถ มีคนจรจัดเดินมานั่งหน้าบ้านคนอื่น แถวๆที่ผมจอดพอดี จะถกกางเกงก็ไม่กล้า ใส่ขายาวมาด้วย -*- แถมฟิล์มรถยนตร์ก็ใสปิ๊งเลย มีคนเดินผ่านไปมาตลอด แต่ เป็นไงเป็นกัน อั้นจนเกือบๆ 5 ทุ่มแล้ว สุดท้ายก็ถอดกางเกงอยู่ในรถ เอาขวดน้ำมา ไม่รู้ว่าปากขวดมันเล็กเกิน หรือจรวดผมมันใหญ่เกินก็ไม่รู้ยัดไม่เข้า -*- ได้แค่แหย่ๆ แถวๆปากขวด ตอนปวดหนักๆ แล้วฉี่ออกมา มันเล็งยากมาๆ กระเด็นเต็มเบาะ เต็มพรมตรงพื้นเลยครับ แถมตอนรถตู้มากดแตรใส่(เขานึกว่าผมไปแย่งที่จอดเขา -*-) ผมสะดุ้ง ฉี่กระฉอกอีก T T เลอะไปทั้งรถ ทั้งขาตัวเอง เปลืองทิชชู่ไปเป็นถุงๆ สุดๆครับประสบการณ์ครั้งนี้

คนอื่นๆทำยังไงกันครับ T T

จากคุณ : golfnumeric
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 54 06:10:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com