Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ้หมู แห่ง Isuzu บอกว่า MU-7 ยังไม่มีอีก 2 ปี คุณเเซื่อหรือไม่ Chevrolet กับ Ford จะออกปีหน้าแล้ว ผมไม่เซื่อ ติดต่อทีมงาน

เพราะถามคนรู้จักเพื่อนที่ทำอยู่โรงงาน GM บอก ตัว Colorado PPV มีรถต้อน แบบอยู่ในโรงงานแล้วหลายคัน เปิดตัว ต้นปี มอเตอร์โชว์ เมษายน ส่วน  All New Ford Everest มีคลุมผ้าวิ่งทดสอบแล้ว มีคนบอกผมมา แต่ตัว Isuzu ผมเดาว่า เขาคงมีรถต้นแบบแล้วแหละ ถ้ามีอีก 2 ปี ช้าไปแล้ว แค่นี้ Fortuner ก็กินยอดไปเท่าไหร่ ไม่รวม Pajero Sport อีก

อมพระประธาน ผมพูดก็ไม่เซื่อ ขณะวันที่ 27 ก่อน D-max จะเปิดตัว ผมถามเซล์ที่เอารถมาโชว์ใน Big-C ยังบอกผมว่าตัวใหม่จะมาอีก 3 ปี ผมเลยเลิกถามเลย

จากคุณ : o_okub
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 54 17:42:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com