Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความคืบหน้า รถมารช์ ไล่ยิงเด็กปั๊ม ติดต่อทีมงาน

เงียบหายไปเลยนะครับ ข่าวนี้ .. ใครพอทราบหรือรู้ความคืบหน้าบ้างครับ กรณีนี้ ยังไงผมก็ยังเห็นใจและเอาใจช่วยเด็กปั๊ม คนนั้น แม้จะไม่เคยรู้จักเขา แต่ กรณีแบบนี้ ไม่ว่าคุณ หรือ พ่อคุณจะใหญ่จากไหน ก็ทำไม่ได้ แต่ทำไมข่าวเงียบจัง กล้วเป็นมวยล้ม น่ะครับ

อีกอย่างผมเห็นวงจรปิด มันรู้สึกทุเรส กับเด็กเลว ( อายุมันมากว่าลูกผมไม่กี่ปี ) คนนั้นครับ อยากให้มันได้รับกรรมในคุก ไม่อยากให้มันลอยนวลในสังคม นี่ขนาดพ่อมันไม่ได้ใหญ่โตอะไร ยังกล้าทำแบบนี้ ถ้าพ่อมันเป็นนักการเมือง คงยิงคนไปทั่วแล้วมั๊ง

จากคุณ : Dj.
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 54 14:56:52 A:110.168.1.169 X: TicketID:310671

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com