Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมกระเหี้ยนกระหือรือ อยากมีรถกันจังครับ ติดต่อทีมงาน

กะทู้นี้ไม่ได้ว่าใครนะครับ แต่อ่านๆ กะทู้บางคนเงินเดือนก็ไม่เยอะ หมื่นต้นๆ ไปกลางๆ  แต่ละคนอยากมีรถกันจัง สมมติเงินเดือนเนทแล้ว 15000 มันก็แทบจะไม่พอกินพอใช้แล้วนะครับ จะต้องไปผ่อนรถอีกเดือนละ 8-9000 เหลือแค่ 6000 พอใช้กันเหรอครับ

รัฐบาลนี้ก็แปลก แทนที่จะส่งเสริมให้คนในประเทศออมเงินกันเยอะ ๆ กลับมาส่งเสริมให้ใช้จ่ายกันซะนี่

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 54 22:32:59

จากคุณ : Grasshopper
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 54 22:29:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com