Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะอัพเดตแผ่นที่ GPS Garmin แนะนำด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ใช้ Garmin Nuvi 205 อยู่ ของเดิมใช้ Thailand Street Map เวอร์ชั่น 10 จะอัพเป็นเป็น version 11.1

ต้องทำยังไงครับ ก๊อบตัว iso gmapprom ไปวางทับของเก่าเท่านั้นเหรอครับ

แล้วตัวแมบ มันรองรับ GPS ทุกรุ่นหรือเปล่าครับ

แล้วอัพเดตแล้วข้อมูลที่เราบันทึก จะหายหรือเปล่าครับ

จากคุณ : wiseman
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 54 14:22:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com