Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ท่านใดรู้จักเป็นการส่วนตัว ช่วยฝากไปบอกท่านเจ๋งดอกจิกหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ด้วยความเคารพ ใครรู้จักเป็นการส่วนตัว ช่วยฝากไปบอกท่านเจ๋งดอกจิกหน่อยครับ เพราะคงหวังพึ่ง จนท ไม่ได้ เพราะท่านคงไม่อยากยุ่งกับที่ปรึกษา มท

มาสร้างเวที แปะป้ายรับบริจาคโดยใช้ชื่อว่า ที่ปรึกษา มท
เมื่อหลายวันก่อนก็ โอเค รับบริจาคเพื่อผู้เดือดร้อน

ตอนนี้ผมว่ามันชักไปกันใหญ่ขึ้นเวที ใหญ่โตยึด ถนน สร้างเวที
ตรงนี้รถไม่ติดครับ
แต่ คนจะลงจากแคลายเพื่ออกทางขนาน หรือเลี้ยวซ้ายขวาจากแยกแคลายเพื่อมุ่งหน้า พระนั่งเกล้า และที่ลงจากสะพานเพื่อเบี่ยงเข้าทางขนาน จะเหลือ1เลน ระหว่างขนานและหลักทันที จาก3เลน

มันเกะกะครับ
และ มีคนหยุดชะลอดู เมื่อเช้าวิ่งขนานมากับรถกระบะมาเพลินๆ ไม่รู้รถกระบะแกมึนหรือเปล่าอยู่ๆพุ่งเข้าหาเวที เพราะถนนเหลือ1เลนและ คงนึกขึ้นได้ ปาดพรวดออกมา
เล่นเอาผมหัวทิ่มกันไป

จะช่วยจะอะไรใครก็ไม่ว่านะครับ
แต่อย่าให้เดือดร้อนผู้ร่วมทางใช้ทาง ผมก็เสียภาษีใช้ถนนเหมือนกันนะครับ

ถนนหลวงนะครับ เกรงใจคนอื่นบ้าง

ขอบคุณครับ

ปล.ว่าถ้าเมื่อเช้าเกิดอุบัติเหตุ
ก็งานเข้าผมอย่างแรง บ้านก็อาศัยเขาอยู่รถก็รถเขา
มาพังเพราะ สร้างเวทีบนถนนหลวง นี่ ไม่ใช่เรื่องนะครับ
ต้องเก็บเงินไว้ซ่อมบ้านอีกเยอะครับ

เฮ้อ!!!!!

จากคุณ : Every Begining Has An End...
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 54 08:49:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com