Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีคนจะขายรถจมน้ำให้ คุ้มไหมที่จะซื้อมาซ่อม ติดต่อทีมงาน

เป็นรถ mazda familia น่ะครับ
พอดีจะซื้อมาใช้ขนของ เครื่องเดิมติดรถ จมมิดหลังคา

ถ้าไม่เอาอะไรมากคือแค่สตาร์ทติดวิ่งได้ แอร์พังก็ช่างหัวมันนี่มันจะกู้ยากไหมครับ
ภายในเอาแบบไม่เหม็นอับเป็นใช้ได้ คงต้องหาเบาะใหม่

เอามาขนอย่างเดียวครับ บรรทุกเล็กๆน้อยๆเพราะผมก็ใช้รถเก๋งอยู่แล้วว่าจะหากระบะถูกๆไว้ขนของส่งลูกค้า ไม่ได้ขนหนักขนรถมอเตอร์ไซด์เป็นหลัก ทีละะคันสองคันจะได้ไม่ต้องเหมารถเค้า

ตัวรถตอนที่เค้าใช้อยู่ไม่ผุครับ ทะเบียนไม่ขาดแต่โอนเอง

ส่วนราคา เค้าเสนอมา 5000 บาทครับ ก่อนจมน้ำรถเดิมๆเลยครับราคานี้พอไหวไหมครับ

จากคุณ : TAE
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 54 15:13:35 A:27.130.88.22 X: TicketID:326596

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com