Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมมิตซู ท้ายเบนซ์มีทั้งแบบไฟท้ายติดกระโปรงหลังและไม่มีติดกระโปรงหลัง ติดต่อทีมงาน

จากหัวข้ออธิบายได้ว่า ผมจะซื้อรถมือสองเป็นมิตซูบิชิ ท้ายเบนซ์ GLxi Limeted มีข้อสงสัยครับว่าไฟท้ายจะไม่เหมือนกันคือ
1. รุ่นที่มีไฟท้ายโดดๆ ไม่มีต่อมาที่กระโปรงหลัง
2. รุ่นที่มีไฟ้ายแยกต่อออกมาที่กระโปรงหลัง
จึงอยากทราบว่าเป็นข้อพิเศษอะไรหรือปล่าว จะเกี่ยวกับรุ่น ปี เป็นตัวท้อป
ฯลฯ อะไรยังไงครับ หาในอากู๋ก็ไม่เจอข้อมูลเลย จึงขอสอบถามจากผู้รู้ด้วยครับ

รถปี 41 มือเดียว วิ่งได้ แสนสองกว่า ราคา 190,000 บาท แพงไปไหมครับ ผมกลัวจะถูกต้มครับ

ปล.ถามช่างที่ให้ช่วยมาดูรถ ช่างก็ตอบว่าไม่รู้อีก

จากคุณ : Genocider
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 54 13:37:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com