Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรือ่งการขายดาวน์ camry hybrid ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ขอปรึกษาเรื่องการขายดาวน์รถยนต์ด้วยค่ะ  ต้นปีหน้าอาจต้องย้ายไปทำงานต่างประเทศค่ะ อยากจะถามเผื่อไว้ค่ะ เมื่อต้องขายจริงๆ จะได้รู้ว่ามีทางเลือกไหนบ้าง

ข้อมูล
Camry Hybrid สีขาวมุก รุ่น 6CD
ออกรถ 18 JUNE 11 วิ่งไปประมาณ 6,800 km.
ไม่มีการเฉี่ยวชน กลิ่นภายในหอมใหม่อยู่เลย

ราคาเต็ม 1,629,000 bht

ดาวน์ 310,364

จัดไฟแนนซ์ 1,493,000 bht ดอกเบี้ย 2.65

ผ่อน 60 เดือน เดือนละ 24,890 bht ผ่อนงวดแรกวันที่ออกรถ
รวมผ่อนไปแล้ว 6 เดือน

อยากทราบว่ามีทางเลือกในการขายรถคันนี้อย่างไรบ้างคะ และวิธีไหนเจ็บตัวน้อยที่สุดคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Me & Simple Life
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 12:23:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com