Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * 1 วัน 3 ร้านแอร์ กับ Chevrolet Optra * * * ติดต่อทีมงาน

-- มาบอกเล่าประสบการณ์ การซ่อมแอร์รถ Chevrolet Optra ครับ คิดว่า น่าจะเป็นประโยชน์กับหลายๆท่านครับ

-- เป็นอันรู้กันดี สำหรับคนใช้ Optra 1.6 กับปัญหา แอร์เป็นน้ำแข็ง ครับ ใครไม่เป็น ต้องบอกว่า ได้รถของปลอมน่ะครับ และเจ้ารถคันนี้ก็ไม่เว้นครับ รถอายุ 4 ขวบเศษ กับ เลขไมล์ 67,000 กม. ครับ
-- อาการนี้ เริ่มเป็นตอนทริปสมุย เมื่อวันแม่ที่ผ่านมา วิ่งยาวๆ ทำไมลมแอร์มันเบาลงเรื่อยๆหว่า จนกลายเป็นร้อน ... พอรู้ตัวก็กดปิดสวิทช์ A/C ทิ้งไว้สักพัก เปิดใหม่ ลมก็แรงเหมือนเดิมครับ

จากคุณ : เด็กบูรพา
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 17:13:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com