Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูแต่ละคร ไม่คิดว่าจะเจอกับตัวเอง .....ตามเข้ามาอ่านนะ ติดต่อทีมงาน

น้องผู้หญิงที่ทำงานรู้จักกันได้เดือนกว่าแล้ว ซื้อขนม น้ำส้ม มาให้ผมที่โต๊ะทำงานทุกวัน น้องเค้าน่ารักมาก ขับรถ benz มาทำงานด้วย ตอนเลิกงานนะขอบอกอ้ายมากยืนรอรถเมล์ ส่วนน้องเค้าขับรถ benz ผ่านหน้าทุกวัน จริงๆคือผมหลบตรงป้ายรถเมล์กลัวเค้าเห็น เพราะน้องเค้าเคยจะเรียกให้ผมขี้นรถแล้วไปส่งที่บ้านผมนะ บอกตรงๆ ใจไม่กล้า มันเหมือนคนละชั้นกันเลย ตอนนี้นะอยากจะบอกเลิกไปเลย (แต่ก็ไม่รู้ว่าเราเป็นแฟนกันหรือเปล่า) ไอ้เรามันก็จน ไม่รู้จะเอาอะไรไปเทียบกับเค้า ผมต้องทำยังงัยดี ยิ่งกลางเดือนธันวาที่จะึึถึงนี้ก็วันเกิดของพ่อเค้าจะชวนผมไปบ้านของเค้าอีก เพื่อแนะนำผมให้พ่อเค้ารู้จัก ตอนนี้ผมไม่อยากให้ความสัมพันธ์มันยืดเยื้อไปมากกว่านี้กลัวจะต้องมาเสียใจทีหลัง ขอคำแนะนำหน่อยว่าผมต้องทำยังงัย .......

จากคุณ : ทำไมถึงไม่รวยสักที
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 17:25:49 A:118.172.168.43 X: TicketID:286377

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com