Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอ่อ ขออนุญาต ริวิวทริปทางไกล แบบจับฉ่ายหน่อยครับ (เวฟ100){แตกประเด็นจาก V11430914} ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้ก่อน ได้มีการมาขอแรงบิ๊วจากเพื่อนๆพี่ๆนะครับ วันนี้ผมเพิ่งกลับมาจากไปเที่ยว โดยใช้พาหนะคือเวฟ 100  เลยรีบมาริวิวครับ แต่เป็นการริวิวแบบกากๆหน่อยนะครับ จับต้นชนปลายไม่ถูกไม่ว่ากันนะครับ ช่วงนี้บ้าๆครับ 55 อาจจะมีเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับมอไซด์โผล่มาด้วย กิกิ

ออกเดินทางวันเสาร์ที่ 17 ครับ จากแถวลาดพร้าว ออกเดินทาง 05.45 เนื่องจากนอนน้อยมาก นอนตอนตีสาม มัวเล่นเนต โดยมีจุดหมายคือร้านเกมส์หลังมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 55555 นัดเพื่อนตรงนั้นครับ

โดยไม่ได้เตรียมไรมากครับ ขี้เกียจ และมั่นใจว่ารถไม่เป็นไร เรียกว่าประมาทก็ได้ เตรียมแค่ ประแจต่างๆ กระป๋องน้ำมันเครื่องเอาไปใส่น้ำมันสำรอง ยางในไม่ได้เอาไป งงแมะครับ 55555 อย่างว่าแหละ ช่วงนี้บ้าๆ สติสตางค์ไม่ค่อยดีครับ ก่อนออกก็ ปรับโซ่ หล่อลื่น เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง แค่นี้

ภาพแรก กว่าจะถ่ายก็โผล่มาสิงห์บุรีแล้วครับ เวลา 8.04 นาฬิกา

จากคุณ : snoopyสีแสด
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 23:08:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com