Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือครับ กระบะ ISUZU Dmx ชนแล้วหนีครับ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆๆๆครับ ในโลกออนไลน์นี้ ผมต้องการความช่วยเหลือครับ พ่อของเพื่อนผมท่านนึงโดนรถกระบะ อีซุซุDMax สีบรอนซ์เงิน เลขทะเบียน กจ 9799 นครสวรรค์ ชนแถวบริเวณ สวนรื่น ลุงท่านขี่จักรยานอยู่ หลังจากรถกระบะชนแล้วจะหนี แต่มีผู้คนแถวนั้นและมอไซค์คนดีมาขวางไว้ เค้าเลยต้องลงจากรถมา ใส่เครื่องแบบครึ่งท่อนสีกากี เค้าก็ขับมาส่งที่ รพ. วชิระ แล้วพอ จนท. รับตัวไป กระบะคันนั้นก็หนีไปเลยครับ รบกวนเพื่อนๆของผม ช่วยกระจายข่าวและส่งต่อให้ด้วยครับ ขอบคุณอย่างสูงครับ

จากคุณ : Pom_OnTour
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 11:45:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com