Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Civic 2012 คุณคิดว่ามันไม่สวยจริงๆ หรือว่าอุปทานหมู่ ครับ ติดต่อทีมงาน

ไม่สวยจริงๆ (107 คน)
  อุปทานหมู่ (35 คน)

75.35%
  ไม่สวยจริงๆ (107 คน)
 24.65%
  อุปทานหมู่ (35 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 142 คน

ผมว่ามันสวย และ ลงตัว กว่ารุ่นปัจจุบันนะครับ

แต่ที่ผมผิดหวัง ไม่ใช่เพราะมันไม่สวย แต่ผิดหวังที่มันดูเปลี่ยนแปลงน้อยมาก ภายในนี่แทบจะเหมือนเดิมเลย  ภายนอกเหมือนปรับแก้เส้นสาย และ ไฟ ให้มันดูลงตัวกว่าเดิมแค่นั้น ความทันสมัยก็ไม่ได้ทันสมัยขึ้น คือ5ปีนับจากFDออกมา แต่ตัว2012 กลับไม่ได้สวยขึ้นกว่าเดิมแบบมากมาย ไม่ได้ดูล้ำอนาคตมากขึ้น คือไม่เข้าใจว่าทีมงานโปรเจคซีวิวเอาเวลา5ปีที่ผ่านมา ไปทำอะไรนอกจากเปลี่ยนไฟหน้า-หลัง กับแก้กระจังหน้านิดๆหน่อยๆ

ถามว่า สวยไหม ผมว่าสวยนะครับ  

แต่ทำไมถูกชาวโลกทั้งไทยและต่างชาติโจมตีอย่างหนักเรื่องดีไซน์ หาว่ามันทุเรศ ผมก็ งง เหมือนกัน  เข้าใจว่าเป็นอุปทานหมู่รึป่าว แบบว่าคนอื่นเขาบอกว่าไม่สวยๆกันเยอะๆ เราเลยรู้สึกว่ามันไม่สวยไปด้วย

จากคุณ : อุราฮาร่า
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 55 00:50:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com