Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

duke 200 เป็นรถสไตล์ไหนครับ ติดต่อทีมงาน

จริงๆ แล้วduke200 ถูกออกแบบให้เป็น naked สไตล์เดียวกับ er6n ใช่หรือเปล่าครับ

เราสามารถเอามาขี่รูดหลุมบ่อแบบ dtx ได้ไหม
อันนี้ผมคิดเอาเองนะว่า ktm มีชื่อเรื่องรถแนวแอดเวนเจอร์ ระบบช่วงล่างของเจ้าduke200 น่าจะลุยๆรูดๆได้ในระดับหนึ่ง

ตอนนี้ผมใช้นินจา250อยู่ครับ แต่แอบมองๆ ตัวลุยไว้สักตัว
ใจชอบสีสัน รูปทรงของktm แต่ไม่รู้ว่าการใช้งานจะเหมาะรึเปล่า
เอาไว้ขี่ทั้งทางดินทางดำน่ะครับ

แต่ก็ไม่ได้คิดจะเอามาลุยหนักๆ ขนาด klx

จากคุณ : ใบไม้สลดแดด
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 55 12:48:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com