Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอข้อมูลของเจ้า kawasaki GTO หน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมหลงใหลในตัวเจ้า kawasaki GTO อ่ะครับ
ผมว่ามันดูมีเสน่ห์ ดูแมนๆดี
เลยอยากจะซื้อหามาครอบครองมั่ง แต่ผมไม่มีความรู้อะไรเลย
เลยอยากมาขอความรู้พี่ๆห้องนี้อ่ะครับ
1.kawasaki GTO มันมีกี่รุ่นอ่ะครับแล้วถ้าผมจะซื้อ ผมควรซื้อรุ่นไหน?แล้วผมต้องถามอะไรคนขายมั่ง
2.ถ้าซื้อมาแล้วเอามาแต่ง พี่ตำหนวดเค้าจะจับมั้ยครับ?
3.ผมจะใช้ขี่ไม่ไกลอ่ะครับ แต่บางทีอาจมีธุระไปไกลหน่อย มันจะไหวมั้ยครับ?
คือจะซื้อมาใช้อ่ะครับ ไม่ได้ซื้อมาซ่อม ถ้าซ่อมบ่อยๆก็ไม่ไหว ความรู้ก็ไม่มี
4.มีแหล่งที่ขายมั้ยครับ ผมอยากไปเลือก แบบว่า ทำเครื่อง ทำสีแล้ว ไม่ต้องซ่อมอะไรอีก พร้อมใช้งานได้เลย
5.พี่ๆว่า เจ้าตัวเนี้ย ราคาน่าจะซักเท่าไหร่ครับ สภาพแบบพร้อมใช้งานเลยนะครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

จากคุณ : โรคจิตเต็มขั้น
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 55 17:02:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com