Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Honda City รุ่น Top กับ รอง Top ต่างกันมากไม๊ แล้วศูนย์ไหนของแถมเยอะครับ ติดต่อทีมงาน

ครั้งนี้เป็นครั้งแรกครับที่จะซื้อรถมือหนึ่งด้วยตัวเอง (ครั้งก่อนพ่อซื้อให้เป็นรถมือสองเลยไม่ค่อยสนใจเท่าไร)

จริงๆ ตัวผมสนใจ civic แต่ที่บ้านเชียร์ให้ซื้อ city เพราะได้ส่วนลดหนึ่งแสน คิดๆ อยู่นาน ก็เลยยอมลดสเปกลงมาตามที่เค้าเชียร์กันทั้งบ้าน

แต่ทีนี้คิดไม่ตกครับว่าจะเอาตัว V หรือ SV ดีกันแน่ ตอนกลับไปเมืองไทยเมื่อปีใหม่ได้เข้าไปดูที่ศูนย์ คุณแม่ก็เชียร์แต่ V บอกว่าถูกกว่า ตอนนั้นก็เออออ ห่อหมกไปกับแม่ ดูแต่ตัว V ไม่ได้เข้าไปดูตัว SV เลย T T ตอนนี้มาฉุกคิดได้ว่าทำไมไม่เข้าไปดูน๊อ

เลยอยากถามสมาชิกห้องรัชดาครับว่า ตัว SV กับ V เนี่ยต่างกันเยอะไม๊ครับ มันมีอะไรต่างกันบ้าง ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ พอดีว่าไม่มีโอกาสไปดูด้วยตัวเอง เพราะว่าอยู่ต่างประเทศครับ แล้วจะให้คุณพ่อไปจองเตรียมไว้ให้ พอกลางๆ ปีกลับไปจะได้รับรถได้เลย

แล้วศูนย์ที่ไหน เซลคนไหนให้ของแถมเยอะ พอบอกได้หรือเปล่า? ถ้ามีใครรู้ช่วยเมลมาบอกด้วยนะครับ bicklive@yahoo.com

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : มือใหม่
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 55 08:43:37 A:133.62.142.110 X: TicketID:251821

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com