Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่หัดขับ ขอความเห็นใจหน่อยค๊า ติดต่อทีมงาน

หวัดดีค่ะ
  เห็นกระทู้ล่างๆ บ่นเรื่องผู้หญิงขับรถกันแล้วแอบเครียดค่ะ  เพราะตอนนี้กำลังหัดขับรถอยู่  บางครั้งขับช้าก็โดนบีบแตรไล่  บางครั้งคร่อมเลน โดนแซงมาปาดหน้า เบรคแทบไม่ทัน แอบน้อยใจ ทำไมคุณผู้ชายทั้งหลายใจร้ายจังเลย สติ๊กเกอร์ก็ติดไว้แล้ว ยังแอบคิดว่า จะติด มือใหม่ รอบคันเลยดีมั๊ย จะได้ไม่มีใครมาเข้าใกล้...ก็เข้าใจนะค่ะ ว่าบางครั้งสร้างปัญหาให้คนอื่น ก็แหม..ขับยังไม่เก่งนี่ค่ะ ขอเวลาสักนิ๊ด..ดด  ยิ่งพวกคุณๆ กดดันก็ยิ่งเกร็ง ยิ่งเครียดนะค่ะ..

จากคุณ : อยากหยุดเวลา
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 55 09:24:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com