Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประสบการณ์ ....... ขับรถขนลุก ติดต่อทีมงาน

เจอมาร้อนๆครับ เมื่อวานนี่เอง  ขับรถกลับมาที่พัก  ระหว่างทางเห็นสัญญาณไฟของ รถมูลนิธิ อยู่ข้างหน้าหลายคัน  ก็เลยชะลอขับช้าๆ
คิดอยู่ในใจ  จะมีคนตายมั้ยเนี่ย      ค่อยๆขับผ่านครับมีเจ้าหน้าที่โบกรถให้ ช้าหน่อยเพราะเป็น ถนนสองเลน อดชำเลืองมองไม่ได้ ชิ้นส่วนกระจุยกระจายเลยครับ  ทั้งรถ ทั้งคน  เจ้าหน้าที่มูลนิธิต้องเอาผ้าขาวมาคลุมไว้   พอขับเลยมาประมาณ 50 เมตร มองไปข้างหลัง เฮ้ยใครมานั่งกระบะท้ายรถตรูว่ะ  ตายห่า  ขนลุกวาบๆๆๆๆ ไปทั้งตัว  ขับก็ขับมาคนเดียวไม่ได้แวะรับใครสักหน่อย แล้วใครว่ะ   ชะลอรถหันไปมองอีกที่      หายไปแล้ว  ......ไปแล้วครับพนมมือไหว้พระที่อยู่ในรถ  ไม่เหลียวหลังอีกเลยจนถึงที่พัก   ใครเคยเจอแนวนี้บ้างครับ ขับรถมาเกือบยี่สิบปี ขนลุกวาบๆๆ จังก็คราวนี้ครับ

จากคุณ : Co-plavix
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 14:22:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com