Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สนใจ Click 125i มีคำถามครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้สนใจอยากจะสอย Click 125i ครับ แต่มีคำถาม  ไม่มีความรู้เรื่องรถเลยครับ

1. Combi Break สำคัญมามั้ย มี กับไม่มี แตกต่างกันอย่างไร

2. ถ้ารุ่นที่สนใจ แต่ไม่มีสีที่ชอบ สามารถ สั่งทางร้าน เอาสีที่เราต้องการได้มั้ยครับ (หมายถึง สีที่เราชอบมันอยู่ในแบบ Tune Up แต่อยากได้รุ่นท๊อปอ่ะครับซึ่งมันไม่มีสีนี้)

3.ถ้าอยู่เขตปริมณฑล แต่อยากให้ป้ายทะเบียนเป็นกรุงเทพ ทางร้านมีกระบวนการทำให้รถเราเป็นป้ายกรุงเทพให้ได้ไหมครับ

4.รุ่น สตรีต  กับ ทูนอัพ ต่างกันตรงไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ  (-/\-)

จากคุณ : Brown_Label
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 14:31:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com