Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แผนการเดินทางแบบนี้ เราจะไปขึ้นรถที่ขนส่งสายใต้ใหม่ทันเปล่าคะ ติดต่อทีมงาน

เรามาจากตจว.  จะทำธุระที่มสธ. แวะไปซื้อเสื้อผ้าที่ประตูน้ำ แล้วจะเลยไปขึ้นรถที่ขนส่งสายใต้ใหม่ ไปเที่ยวใต้ค่ะ
รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ  ว่าเราจะขึ้นรถทันไหม  รถทัวร์ออก 6 โมงเย็นตรงเป๊ะ

6.00 น.  -  นั่งรถทัวร์จากบ้านนอก มาลงฟิวเจอร์ รังสิต  
               แล้วนั่งรถตู้สายเมเจอร์รังสิต - เมืองทอง  ไปลงที่เมืองทอง
               ต่อมอเตอร์ไซค์ไปมสธ.

08.30     - ทำธุระที่มสธ.

10.00 น. -  ออกจากมสธ.  กลับเข้าเมืองทอง  ต่อรถตู้สายเมืองทอง - อนุสาวรีย์ ไปลง อนุสาวรีย์
                ขึ้นรถเมล์สาย 139 ไปลง ประตูน้ำ

12.00 น.   -  ชอปปิ้ง  ที่คิดไว้จะไปห้างกรุงทองพลาซ่า

15.00 น.   -  ขึ้นรถปอ. สาย 511 ไปลงที่ขนส่งสายใต้ใหม่
มีคำถามค่ะ
1. ตอนนั่งรถเมล์ สาย 511 ไปขนส่งสายใต้  เราต้องขึ้นฝั่งไหน   ใช่ฝั่งแพลตตินั่มเปล่าคะ
2. เราเผื่อเวลาไว้ 3 ชม.  จะขึ้นรถทันไหมคะ  
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : CCE9PASS
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 22:12:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com